12b forum

chào mừng các bạn đến với diễn đàn cực học sinh lớp B khóa học 2006-2009 trường THPT Trực NInh- Huyện Trực Ninh - Tỉnh Nam Định

Join the forum, it's quick and easy

12b forum

chào mừng các bạn đến với diễn đàn cực học sinh lớp B khóa học 2006-2009 trường THPT Trực NInh- Huyện Trực Ninh - Tỉnh Nam Định

12b forum

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
12b forum

welcome to 12b 4rum_welcome to 12b 4rum

2 posters

Thông báo kêu gọi tinh thần đoàn kết

doancongdanh
    doancongdanh
    Học...Chém...Gió
    Học...Chém...Gió

Tài Sản USD ($) : 24814263

Thông báo kêu gọi tinh thần đoàn kết Empty Thông báo kêu gọi tinh thần đoàn kết

Bài gửi by doancongdanh Mon Dec 20, 2010 7:45 pm

Gia đình 12b ơi![/color]
    Có một người con trong gia đình sắp thoát khỏi cảnh nợ nần, túng quẫn,... Cần sự giúp đỡ của mọi người. Bạn Khánh lớp mình đó. Bạn ấy còn nợ hơn 1tr thôi, hiện tại bạn ấy ko có đủ lực để trả tiếp. Nên tôi kêu gọi sự hảo tâm của gia đình mình. Mỗi bạn ủng họ cho Khánh chút xíu nha. Để bạn ấy thoát khỏi cảnh chán nản vì nợ nần, túng quẫn. Dù bạn ấy có chút xíu chơi bời nhưng chúng ta hãy chia sẻ, thông cảm cho bạn ấy nhé.
    Thay mặt Khánh tôi xin chân thành cảm ơn mọi người!
    [/color]
    tu_truong
    tu_truong
    Học...Chém...Gió
    Học...Chém...Gió

Tài Sản USD ($) : 24860668

Thông báo kêu gọi tinh thần đoàn kết Empty Re: Thông báo kêu gọi tinh thần đoàn kết

Bài gửi by tu_truong Mon Dec 20, 2010 10:24 pm

bạn khánh dạo này thế nào rồi? anh em cũng muốn giúp lắm nhưng tình cảnh anh em mình thì có khá hơn đâu toàn thằng thiếu đói cả. đợi từ giờ đến tết xem anh em có tiết kiệm biển thủ đc đồng nào sẽ giúp bạn ấy t, còn ko thì anh em cũng đành chịu

Hôm nay: Sun May 19, 2024 12:57 pm